Habari, sisi ni
Justdiggit

Tunaamini katika nguvu ya uhalisia katika kuipooza dunia pamoja kwa kukijanisha ardhi iliyoharibika na kurejesha mimea. Dhumuni letu ni kuijenga tena Afrika katika miaka 10 ijayo, pamoja na wakulima wote milioni 350, na wewe pia.

Ili kushinikiza  hali ya asili, tunawezesha na kuunganisha harakati za mamilioni. Hadi sasa, tumerejesha hekta 60,000, tumerudisha zaidi ya miti milioni 6, na tumejenga harakati kuanzi ngazi ya chini na  zinazoongezeka kila siku. Tunaamini sasa ni wakati wa kuharakisha na kuongeza kasi! Hakuna kuongea tena. Hakuna kusubiri tena. Huu ndio Muongo wa Kufanya. Chimba na upooze sayari na sisi!

Desmond Tutu with shovel

Kutana na mabalozi wetu wazuri

Kutana na kundi letu zuri la mabalozi na marafiki ambao hutusaidia kueneza habari na kueneza kijani.

Shukrani kwao tunaweza kusema simulizi  zetu kwa hadhira kubwa ya ulimwengu na kufikia na kuhamasisha watu zaidi kujiunga na mapinduzi yetu ya kijani!

HUU NI MUONGO WA KUFANYA

Fikiria Afrika Kusini mwa Jangwa la Sahara mnamo 2030: Utajiri wa kijani na ubaridi. Fikiria kuwa na uwezo wa kuhamasisha na kuwapa mamilioni ya wakulima wadogo ili kurejesha ardhi zao zilizoharibiwa, kwa kutumia mbinu za Usimamizi Endelevu wa Ardhi.

Je! Unaweza kufikiria athari kubwa ambayo itakuwa nayo katika upatikanaji wa mavuno ya mazao, mapato ya kaya, bioanuwai, upatikanaji wa maji, hali ya hewa ya maeneo husika  na mabadiliko ya hali ya hewa ulimwenguni? Na inaweza kufanyika, badala ya kusonga polepole kutoka eneo moja hadi lingine ardhini, kwa kuhamasisha kila mtu pamoja katika harakati moja iliyounganishwa, ya kimataifa?

Ndani ya  Justdiggit, dhamira yetu ni kukijanisha Africa  ndani ya muongo mmoja ujao, na lengo letu ni kuhamasisha na kuwapa watu nguvu ulimwenguni kote kujiunga nasi.

poster
Shovel in ground

TIMU NA BODI

Pamoja, tuna kasi zaidi

Sisi ni timu ya kujitoa kufanya kazi  na tuna  ofisi huko Amsterdam na Nairobi. Kama wataalamu kutoka  mazingira tofauti : sayansi, ushirika, asasi zisizo za kiserikali, zote zinategemeana, lakini sote tuna maono ya pamoja na imani za pamoja.

Washirika wetu

Kutoka kwenye wakala wa vyombo vya habari mpaka kwenye mashirika ya kimataifa yasiyo ya kiserikali na biashara. Pamoja washirika wetu wa ndani na watu waliojitolea tunaweza kupanua wigo na kutengeneza athari chanya za hali ya hewa.

Washirika wote